Meistaramót | Vinningshafar
1049
page-template,page-template-full_width,page-template-full_width-php,page,page-id-1049,translatepress-is_IS,ajax_fade,page_not_loaded,,qode_grid_1300,footer_responsive_adv,qode-content-sidebar-responsive,qode-theme-ver-10.1.2,wpb-js-composer js-comp-ver-6.0.5,vc_responsive

Vinningshafar

Vinningshafar

Vinningshafar lokamótsins 

1. Helgi S. Elíasson og Guðmundur J. Ólafsson 44 punktar
2. Karl Elí Karlsson og Davíð Ingimarsson 40 punktar
3. Sigurbjörn Dagbjartsson og Helgi Dan Steinsson 40 punktar

Eftirtaldir aðilar hafa unnið sér inn rétt til þátttöku á lokamótinu í Kiðjabergi þann 29.ágúst n.k.

Úr Leirunni:
1. Róbert Segatta/Sigþór G Michaelsson
2. Pétur Jónsson/Hörður Jóhannsson
3. Jóhannes Sigurðsson/Þorgeir Halldórsson
4. Ólafur Hrólfsson/Hlynur Jóhannsson
5. Sigríður Lovísa Sigurðardóttir/Davíð Davíðsson

Úr Mosfellsbæ:
1. Íris Dögg Ingadóttir/Einar Georgsson
2. Bjarni Ingimarsson/Gunnar Már Gíslason
3. Guðni Birkir Ólafsson/Kristján Þór Einarsson
4. Davíð Ingimarsson/Karl Elí Karlsson
5. Sigurður B.Halldórsson/Guðni E. Guðnason

Úr Grindavík

1. Sigurbjörn Dagbjartsson/Helgi Dan Steinsson
2. Markús Marelsson/Marel Baldvinssson
3. Bergvin Ólafarson/Guðmundur Bjarnason
4. Anton Kjartansson/Eyrún Sigurjónsdóttir
5. Jónas Jónasson/Sigurður Hjartarsson

Frá Akureyri

1. Viðar Valdimarsson/Gestur Valdimar Freysson
2. Eygló Birgisdóttir /Hjörtur Sigurðsson
3. Birgitta Guðjónsdóttir /Hafsteinn Jakobsson
4. Anton Ingi Þorsteinsson /Konráð Vestmann Þorsteinsson
5. Brynja Herborg Jónsdóttir /Jason James Wright

Frá Sandgerði

1. Guðmundur Juanito Ólafsson/Helgi Severino Elíasson
2. Halldór Rúnar Þorkelsson/Annel Jón Þorkelsson
3. Egill Þorvarðarsson/Stefán Þór Steindórsson

Úr Korpunni

1. Hjalti Pálmason og Finnur Eiríksson, 47 punktar
2. Ríkharður Daðason og Stefán Már Stefánsson, 46 punktar
3. Jóhann Þorvarðarson og Magnús Stefánsson, 45 punktar
4. Arnar Guðnason og Jónas Þór Gunnarsson, 44 punktar
5. Svavar Geir Svavarsson og Etna Sigurðardóttir, 43 punktar (best á síðustu 6 holum)

Úr netkeppninni:
-vikulegir vinningshafar

1. Hulda Bjarnadóttir – 45 punktar
2. Freyr Sigurðarsson – 48 punktar
3. Ragnar Hilmarsson – 43 punktar
4. Eva Hrund Harðardóttir -44 punktar
5. Margrét Gunnlaugsdóttir -42 punktar
6. Jörundur Sveinn Matthíasson -40 punktar

Efstu 5 sætin (meðaltal þriggja hringja)
1. Ingveldur Ingvarsdóttir – 42 punktar
2. Finnlaugur Pétur Helgason – 41 punktar
3. Högni Hallgrímsson – 41 punktur
4. Atli Þór Þorvaldsson – 41 punktur
5. Guðbjörg Elín Ragnarsdóttir – 40 punktar
Þrír þátttakendur voru jafnir í 5.sæti með 40 punkta og sá þátttakandi sem átti besta hringinn 43 punktar er vinningshafinn.